Lifestyle Articles


คู่แข่งของแต่ละกรุ๊ปเลือดเป็นคนแบบไหนกันนะ

March 31, 2019 06:00











ขอบคุณข้อมูลจาก

ที่มา https://www.bloggang.com/m/viewdiary.php?id=lazy-flowers&month=03-2017&date=29&group=19&gblog=2


 

 

Posted in: Funny

Comments

Panya Likhitsirisap
Panya Likhitsirisap
Sunday, March 31, 2019 4:32 PM
ขอบคุณครับ
Prakarn Lunjanasatienchai
Prakarn Lunjanasatienchai
Monday, April 1, 2019 4:27 PM
รับทราบครับ​
สมใจ สังคชัยเจริญ
สมใจ สังคชัยเจริญ
Wednesday, April 3, 2019 9:00 AM
thank you
Cindy Buahom
Cindy Buahom
Wednesday, April 3, 2019 1:23 PM
Thanks for sharing kra ^_^
นรินทร์ สุวรรณพรม
นรินทร์ สุวรรณพรม
Wednesday, April 3, 2019 9:52 PM
Bตรงค่ะ
Panya Likhitsirisap
Panya Likhitsirisap
Friday, April 5, 2019 1:01 AM
ขอบคุณครับ
ว่าที่ร้อยตรีพรชัย สุขวิมลเสรี
ว่าที่ร้อยตรีพรชัย สุขวิมลเสรี
Monday, April 8, 2019 5:49 PM
น่ารัก
Thana Kaweewong
Thana Kaweewong
Thursday, April 11, 2019 1:45 PM
...........................
ครรชิต สรรประเสริฐ
ครรชิต สรรประเสริฐ
Thursday, April 11, 2019 10:54 PM
ขอบคุณครัล
Athikhom Suthatsanasuang
Athikhom Suthatsanasuang
Friday, April 12, 2019 8:24 AM
ขอบคุณครับ
Rachata Chalouythanaporn
Rachata Chalouythanaporn
Tuesday, April 23, 2019 11:17 AM
ขอบคุณครับ
วิชญนนท์ มณีชาติ
วิชญนนท์ มณีชาติ
Friday, April 26, 2019 1:17 PM
ขอบคุณครับ
จันทรา วังชญานนท์
จันทรา วังชญานนท์
Thursday, May 2, 2019 10:44 AM
ขอบคุณค่ะ
gochakorn kongsema
gochakorn kongsema
Monday, May 6, 2019 11:03 AM
I am group o blood person.
Surachai Banyongponglert
Surachai Banyongponglert
Monday, May 6, 2019 11:40 PM
Good
เชนิญา ใจสมุทร
เชนิญา ใจสมุทร
Saturday, May 11, 2019 11:00 PM
ตรงค่ะ 😂
พรรณี ตันตินิกร
พรรณี ตันตินิกร
Tuesday, May 14, 2019 8:23 AM
ขอบคุณมากๆๆๆ
ประภาพรรณ งามวิชชุกร
ประภาพรรณ งามวิชชุกร
Wednesday, May 15, 2019 4:29 PM
WOW
Thana Kaweewong
Thana Kaweewong
Sunday, May 19, 2019 8:47 PM
.............................
Jazzy Sasongton
Jazzy Sasongton
Monday, May 27, 2019 12:16 PM
ไม่ค่อยตรงนะ 55
oj j
oj j
Tuesday, June 4, 2019 9:29 AM
😊
พัชราภรณ์ กุสม
พัชราภรณ์ กุสม
Saturday, June 15, 2019 10:08 AM
ขอบคุณค่ะ
ทวีเดช สุระชาติ
ทวีเดช สุระชาติ
Monday, June 24, 2019 9:39 PM
รับทราบครับ​
Panwadee Petchploy
Panwadee Petchploy
Wednesday, June 26, 2019 1:42 PM
ตรงอยู่เหมือนกันนะ
Weeraya Paethaya
Weeraya Paethaya
Saturday, July 13, 2019 9:05 AM
ขอบคุณค่ะ
gochakorn kongsema
gochakorn kongsema
Thursday, July 18, 2019 10:19 AM
A lot of thanks
อุดมศักดิ์ โหประยูร
อุดมศักดิ์ โหประยูร
Wednesday, August 14, 2019 6:28 PM
รับทราบครับ
PHOBTHON HANGTHOM
PHOBTHON HANGTHOM
Wednesday, August 28, 2019 9:14 PM
ไม่ค่อยจะตรงเท่าไหร่นะ
สมใจ สังคชัยเจริญ
สมใจ สังคชัยเจริญ
Thursday, August 29, 2019 5:24 PM
ขอบคุณสำหรับข้อมูล
วริษฐา  ภู่พัด
วริษฐา ภู่พัด
Sunday, September 1, 2019 12:58 AM
ขอบคุณสำหรับข้อมูล

Post Comment

Only registered users may post comments.